มี John Wick จอห์น วิค ซัก 10 คน ปัญหารังแกสัตว์ จะหมดไปคร่าาาา

John Wick จอห์น วิค ไปดูมาแล้สนุกมากค่ะ

หมาข้า ใครอย่าแตะ

ไม่รู้ว่าปัญหาที่แท้จริง เกิดมาจากเมีย หรือ หมานะค่ะ

แต่เอาเป็นว่า ยิงกันกระจายเลยค่ะ

ใครทำกรรมอะไร ยิงล้างบางหมดนะค่ะ ไปทุกที ขอให้รู้ว่าอยู่ตรงไหนค่ะ

บอกตรงๆ คนที่ชอบรังแกน้องหมา เจอ  จอห์น วิค  มี ซึมค่ะ

คีนู รีฟส์ ยังหล่อเหมือนเดิมค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่