ใครจำหนังการ์ตูนซูปเปอร์ฮีโร่ใส่ชุดเกราะเพชรได้บ้าง

ยังมีใครพอจำหนังการ์ตูนซูปเปอร์ฮีโร่ใส่ชุดเกราะเพรชได้บ้างครับ
(สาว่าจะเป็นหนังการ์ตูนจากทางญี่ปุ่นนะครับ)
เป็นการ์ตูนที่ฉายวันเสาร์-อาทิตย์ทางช่อง 7 ตอนเช้าๆ ประมาณ 8.00 ครับ
ฉายเมื่อประมาณ 10 - 15 ปีที่แล้วได้มั่งครับ
ตอนเด็กๆนอกจากเรียนวันธรรมดาแล้ว วันเสาร์-อาทิตย์ผมก็ยังต้องเรียนพิเศษอีก ทำให้ไม่ค่อยจะได้ดูสักเท่าไหร่
แล้วเมื่อวานนี้ เพื่อนก็แนะนำให้ผมดูการ์ตูนเรื่อง Guyver มนุษย์เกราะชีวะ
พอผมได้ดู ก็ทำให้นึกถึงหนังการ์ตูนเรื่องนี้ขึ้นมาทันทีเลย

ใครพอจำได้ก็ช่วยหน่อยนะครับ มันเป็นปมฝังใจผมมาตั้งแต่เด็กๆเลย ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ^__^
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
CHANGERION
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่