(K-POP) AOA เตรียมคัมแบกพฤศจิกายนนี้

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

AOA เตรียมคัมแบกวีคที่สองของเดือนพฤศจิกายนครับ หลังจากมีข่าวความคืบหน้าว่าวันนี้เพิ่งถ่าย MV ตัวใหม่เสร็จ

โดยเพลงที่จะใช้ในการคัมแบกปีนี้ก็ยังคงเป็นเพลงจาก Brave Brother อยู่ หลังจากที่ส่งให้ AOA ดังมาแล้วกับ Miniskirt และ Short Hair ครับ

ตอนนี้สาวๆ ค่อนข้างงานเยอะจริงๆ ทั้งงานเดี่ยวของซอลฮยอน กับมินอา งานถ่ายแบบ งานโชว์ที่มหา'ลัย ทั้งเดบิวท์ที่ญี่ปุ่น

เอาใจช่วยให้ประสบความสำเร็จเร็วๆ นะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่