โฆษณากันน้ำ ถ่ายใต้น้ำได้ เวอร์สุดๆ

กระทู้คำถาม
ซื้อxperia Z2มาใช้ไม่ถึง2เดือน เห็นมันโฆษณากันน้ำเข้า ถ่ายรูปใต้น้ำได้ ก็เลยลองเอาไปถ่ายใต้น้ำดู แต่พอถ่ายไปได้ 2-3รูป เอาแล้วไง เครื่องดับเฉย เปิดยังไงก้ไม่ติด ก้เลยปล่อยทิ้งไว้ ไม่คิดว่าน้ำมันเข้าเพราะเชื่อใจในโซนี่ รุ่นนี้ว่าจะทำได้อย่างที่พูด ก้เลยเอามาเข้าศูนย์ พอให้เค้าเช็คอะไรเรียบร้อย ปรากฎว่าน้ำเข้าสิครับ ไอเราก้อ้าววว ซื้อมาเพราะเห็นมันมีฟังก์ชั่นนี้นะ ไหงเป็นงี้ละบอกน้ำเข้า แล้วไอที่คุณโฆษณาไว้ละมันคือไร แล้วที่แค้นนะทางโซนี่บอกไม่รับประกัน นี่ก้ว่าโกรดโซนี่ละนะ มีเด็ดกว่านี้อีกค่าซ่อครับ ค่าซ่อม 19000+  ติดสตั้นเลยสิครับทีนี้ประกันก้ไม่ประกัน แถมค่าซ่อม 19000 ซื้อมา 24000 ใช้ได้ไม่ถึง2เดือน เพื่อนๆpantip ว่าผมควรทำไงกับโซนี่ดีครับ ร้องไห้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่