ท่านใดจะไปอินโดนีเซีย ช่วงนี้..มีซิมโทรศัพท์อินโดนีเซียส่งต่อฟรีค่ะ ใช้ได้ถึง มกราคม 2558

ตามหัวข้อเลยค่ะ ท่านใดจะไปอินโดนีเซีย ช่วงนี้..มีซิมโทรศัพท์อินโดนีเซียแจกค่ะ
จขกท เพิ่งไปอินโดมาค่ะ เพราะต้องใช้โทรศัพท์กับเน็ตเลยซื้อซิมไว้ แต่มารู้ตอนจะกลับไทยแล้วว่าเงินเหลือเยอะเลย

ซิมมีอายุถึง 16 มกราคม 2558 ค่ะ ท่านใดจะไปอินโด ช่วงนี้ติดต่อขอเราได้นะคะ
มูลค่าคงเหลือตอนนี้ก็ 80830 Rp. หรือประมาณ 240 บาท ค่ะ (ตอนซื้อ 240000  Rp. ค่ะ ประมาณเกือบ 700 บาทเลย 55+)
(จริงๆ มี 2 เบอร์ด้วย)

สนใจแจ้งได้เลยค่ะ ขอซองเปล่าติดแสตมป์ ส่งมาให้ก็พอค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่