สวัสดีครับผมจะไปแถว วรจักร และ สวนมะลิ ช่วยแนะนำพิกัดร้านอะไหล่รถ0hondaราคาถูกๆหน่อยครับ รถพังหลายรายการ

รถผมโดนชนกลางคันเลยมีหลายอย่างที่งอ และก็พัง ช่วงชุดสายพานและกรองอากาศแตก เสียหายเยอะมาก อยากจะได้อะไหล่ scoopy  แล้วก็พวก ลูกปืน ผ้าเบรคอะพวกนี้

ผมโดนรถเก๋ง ไม่คุ้นทาง ชนตรงที่จอดรถหน้าตลาด ค่าเสียหายก็พอมากอยู่ แต่ไม่อยากผ่อนใหม่อยากจะซ่อม เพระาถ้าผ่อนใหม่ 3 พัน x 36 ก็แพงอยู๋

รบกวนแนะนำด้วยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่