มีใครมีแฟนเป็นคนฮ่องกง หรือเดทกับหนุ่มฮ่องกงบ้างคะ ขอความเห็นหน่อยค่ะ

ตอนนี้กำลังเดทกับหนุ่มฮ่องกงอยู่ค่ะ อายุต่างกันประมาณ 4-5ปี
แต่เราไม่เคยมีประสบการณ์เดทกับหนุ่มต่างชาติเลย เลยถามนิดนึงค่ะ ว่าหนุ่มฮ่องกงเป็นยังไง
นิสัยต่างจากคนไทยด้านไหน และทัศนคติเป็นยังไง

เราคิดว่าไม่ว่าชาติไหนก็มีท้งดีไม่ดีปะปนกันไปค่ะ แต่เราแค่อยากถามความเห็นเพื่อเก็บข้อมูลหน่อยนิดนึงค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่