ใครพอรู้จักบริษัทจำหน่ายเครื่องมือวิทยาศาตร์ สารเคมี หรือยา ในโซนบางนาหรือใกล้เคียงบ้างไหมค่ะ

เรียนจบวิทยาศาตร์ สาขาจุลชีววิทยามาค่ะ
กำลังจะเปลี่ยนงานต้นปีหน้าค่ะ สนใจงานขายค่ะ
แต่ไม่ทราบว่ามีบริษัทที่ขายพวกเครื่องมือวิทยาศาสตร์ หรือยา
ในโซนบางนาหรือใกล้เคียงบ้างไหมค่ะ
หาข้อมูลมาส่วนมากจะอยู่ในใจกลางกรุงเทพ พอดีบ้านเราอยู่แถวๆบางนา
อยากทำงานไป-กลับบ้านนะค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่