หาดใหญ่ 2 วัน 1 คืน แพลนตามนี้พอไหวไหมครับ

วันที่ 1
เครื่องลงประมาณ 8 โมง  นั่งรถสองแถวมาลง จุด B เพื่อเชคอินที่ หรือแค่ฝากกระเป๋า
โรงแรมไฮ ซีซั่น

เสร็จเรียบร้อย เดินกลับมายังจุด B เพื่อหารถไปตัวเมืองสงขลา (ขอคำแนะนำครับ)
ว่าขึ้นรถแบบไหน แล้วไปลงตรงไหน วันนี้ต้องการไปหาดสมิหลาเที่ยวในเมืองสงขลา
ผมสามารถแวะเดินเล่นแถวสะพานติณได้ไหมครับ และเขาตังกวนอะไรแบบนี้

ตอนเย็นขึ้นรถกลับหาดใหญ่ที่ตรงไหนและช้าสุดได้กี่โมง

วันที่ 2
เที่ยวในเมืองหาดใหญ่ อันนี้ไม่มีปัญหาแต่ขากลับไปสนามบิน ขึ้นรถตรงจุด B ได้รึเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่