บ้านพักหรือที่พักบริเวณสถานที่จัดงาน BMMF6

สวัสดีค่ะ คือดิฉันกับเพื่อนจะไปงาน BMMF6  เพื่อนที่ร่วมทริปประมาณ 14  คน ..
ใครพอจะมีบ้านพัก หรือ รู้จักที่พักบริเวณสถานที่จัดงาน BMMF6 หรือเปล่าคะ เอาแบบใกล้ๆบริเวณนั้นเลยนะคะ ( คงยาก -0- )
พอดีว่า ดิฉันกับเพื่อนๆ ว่าจะไป แต่ยังหาที่พักไม่ได้เลย .. เพื่อนอีกคนก็บอก บางคนเขาจองบ้านพักกันข้ามปีเลยทีเดียว ( ขนาดนั้น? = = )
..  ใครพอจะมีบ้านพักหรือที่พักช่วยแนะนำให้หน่อยนะคะ ถ้าได้ราคาเบาๆจะดีมากเลยค่ะ ><
=> ..  *คุยกับเพื่อนแล้วว่าไม่อยากนอนเต็นท์อะกลัวมันลำบาก -*-
ขอบคุณสำหรับคนที่มาแนะนำมากค่ะ อมยิ้ม04อมยิ้ม04

ปล. ขนาดเข้าดูในเว็บต่างๆ หาบ้านพักแถวๆเขาใหญ่ ปากช่อง .. เต็มหมดแล้วอ่า T^T
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่