รบกวนขอความช่วยเหลือด่วนค่ะ ตกเครื่องที่บรัสเซลล์ ซื้อตั๋วใหม่ ถึง สนามบินปิซ่า เที่ยงคืน

ตอนนี้รอขึ้นเครื่องตอน สามทุ่มครึ่งถึงสนามบินปิซ่าประมาณ ห้าทุ่มสี่สิบนาที วันนี้ค่ะ
จองรถ shuttle bus จากสนามบินปิซ่าไป Florence Train Station: Firenze Santa Maria Novella (SMN)

ไว้ซึ่งรถเที่ยวสุดท้ายคือ เที่ยงคืนยี่สิบนาที คิดว่าทัน แต่กังวลที่ไปถึงสถานีรถไฟ Firenze Santa Maria Novella (SMN)
ตอนตีหนึ่งครึ่งค่ะ กลัวว่าจะอันตรายเพราะดึกมากๆ  ไม่ทราบว่าเวลานั้นจะยังมี taxi ไหมคะ แล้วแถวนั้นอันตรายไหม

พักโรงแรม Arshi rossi ค่ะ ไม่ไกลจากสถานีแต่ก็ยังไปไม่ถูก เดินแถวนั้นตอนจะตีสองมันน่ากลัวไหมคะ
หรือควรทำยังไงดีคะ สนามบินปิดตี1 นอนไม่ได้ด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่