คัดหุ้นปั่นไปแล้วจะมาลงหุ้นปันผลครับ

กระทู้คำถาม
เข็ดแล้วครับหุ้นปั่น เม่าตกอับ

ตอนนี้เล็งไว้ TKS,INTUCH ,PAP  อยากให้เป็นหุ้นเติบโต + ปันผลด้วยครับ กะซื้อทั้ง 3 ตัวดีไหมครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ทั้ง 3 หุ้นที่คุณบอก อยากให้ถือแค่ตัวเดียวครับคือ   TKS   ถือ 1 ปีกำไรเท่าตัว ราคาวันนี้ปีที่แล้ว 5.85  วันนี้ 10.10
INTUCH ราคาวันนี้ปีที่แล้ว 85  วันนี้ 72.25
PAP       ราคาวันนี้ปีที่แล้ว 4.64  วันนี้  5.55

แนะนำ เลือกถือ TSK ตัวเดียวพอ ตามเหตุผลข้างบน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่