ช่วยแนะนำวิธีไล่หรือกำจัดแมลงวัหน่อยคับ

คือที่บ้านแมลงวันมาจากไหนไม่ทราบคับ คือเยอะมากน่าจะหลักร้อยตัวมันบินอยู่ช่วงครัวซึ่งครัวอยู่หลังบ้านไม่รู้จะไล่มันยังไง ล้างครัวมันก็ไม่ไป เลยอยากได้คำแนะนำว่าผมควรทำยังไง ถ้าเป็นไปได้อยากแค่ไล่คับไม่ฆ่า แต่ถ้ามันเลี่ยงไม่ได้จิงๆก็ต้องกำจัด อยากได้คำแนะนำว่าผมควรไล่หรือกำจัดยังไงดีคับ ถ้าหากมีผลิตภัณฑ์อะไรที่ใช้ดีช่วยแนะนำด้วยคับ ขอสถานที่ซื้อด้วยนะคับ อีกอย่าง ถ้าผมต้องกำจัดผมควรทำบุญยังไงและตั้งจิต อธิษฐาน หรือแผ่ส่วนกุศลยังไงให้มันได้รับส่วนกุศลนี้คับ ขอบคุณคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่