♥♥ สักวาหน้าหนาว เรารักเจมส์ มาร์ ♥♥

..สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆ พี่ๆ น้อง  คนรักน้องเจมส์  มาร์..
                      ขอเชิญมาร่วมสนุก  แต่งกลอน สักวา หน้าหนาว ด้วยกันนะคะ  เข้ากับฤดู..  เกี่ยวกับ น้องเจมส์ งานคอนเสิร์ตที่กำลังจะมาถึง
            และละคร ข้าบดินทร์ ที่กำลังจะได้ดูกันแล้ว..     มาร่วมสร้างความคึกคัก  สนุกสนาน  ด้วยกันนะคะ  
           ในช่วงที่กำลังรอผลงานของน้อง  ผู้ซึ่งเป็นสุดที่รักของพวกเรากัน     จะได้  ไม่เหงา ไม่เศร้า กันอีกต่อไป...
            จขกท   ก็แต่งแบบ ดำดิน มุดน้ำมาเหมือนกัน     ไม่ถูกอกถูกใจ ก็ขออภัยด้วยค่ะ..  
         ....ด้วยความรัก และคิดถึงล้วนๆ.......
        ....♥♥รักน้องเจมส์น่ะครับ♥♥ เจ้เปิ้ลถ้ำแมว♥♥♥

**  สักวาหน้าหนาว  สาวขาแตก    แขนก็แตก ขาก็ลาย  ถึงปลายผม (ผมแตกปลาย)**
               ** ตัวก็เหม็น  น้ำไม่อาบ ต้องทนดม    เพราะหนาวลม ที่พัดผ่าน  มา กล้ำกลาย **
             ** เดือนตุลา หน้านี้  มีคอนเสิร์ต  แสนบรรเจิด  เรท A สุดเก๋ไก๋ **
          ** มาเร็วเพื่อน  พี่น้อง มาให้ไว  ด้วยพระเอก หน้าใสๆ ตั้ง 5 คน **
          **  ทั้ง ภูภูมิ   ศุกลวัฒน์  มาริโอ้   หนุ่มกล้ามโต  กล้ามปู  กันทั้งนั้น **
         ** หนุ่มแบรี่ ณเดช ก็มากัน     ที่สำคัญ  น้องเจมส์  ยอดดวงใจ ของเราเอง ** เจ้รักตี๋น่ะ
                    ** วันเสาร์นี้แล้วใช่มั้ย   อุ้ย!! ตื่นเต้น   จะได้เจอ ตัวเป็นๆ แล้วล่ะหนา **
               **  คอนเสิร์ต Give me 5  ที่รอ มาร์    ชื่นอุรา  ในหัวใจ  จริงๆ เชียว **
            **     เตรียมเสื้อผ้า  หน้าผม ให้เสร็จสรรพ    ทั้งสครับ ผิวพรรณ ให้ผ่องใส **
               **  ได้ทรงผม ทันสมัย ไม่อายใคร  ยืด ดัด ไดร์  ให้เรียบร้อย  ก่อนมาดู **
         (อ้อ !! น้ำหอม chanel 5 อีกขวด เผื่อไม่ได้อาบน้ำ อิ อิ  มันหนาว )
        **นั่งรถทัวร์   ใจคะนึง คิดถึงเจมส์    คิดถึงเหม ข้าบดินทร์  สิ้นปีนี้ **
       **ยินแว่วๆ จะได้ดู กันสักที   รอแรมปี  นานเท่าไหร่  ก็จะรอ **
      ** ทั้งเจมส์  มาร์   ข้าบดินทร์   ทั้งคอนเสิร์ต     สุดประเสร็ฐ  ของขวัญ  อันล้ำค่า **
      ** มีความสุข  ลืมความทุกข์ ที่มีมา   ได้ความสุข หรรษา และผ่อนคลาย**

♥♥  เช้าตรู่น่ะ  เจอกันที่หมอชิต    ถ้าไม่ติดอะไร  จะได้ไหม ♥♥
              ♥♥ ช่วยมารับเจ้หน่อย น่ะทรามวัย    ขับมอไซส์มาก็ได้  ง่าย ง่ายดี♥♥
           ♥♥ อยากซ้อนท้าย หนุ่มน้อย สักครั้งในชีวิต    อยากแนบชิด ซบไหล่ จะได้ไหม♥♥
          ♥♥ ขอกอดเอว สักหน่อย จะเป็นไร   ให้หัวใจเหี่ยวๆ  ได้ชุ่มชวย♥♥
             ♡♡มองเผินๆ เหมือนอาว๋อ กับโจโจ้  ♡♡
           ♡♡ โอ้โห !!!!! ตี๋รู้จัก มั้ยล่ะนั่น ♡♡
          ♡♡ ถามอากู๋  กูเกิล เอาล่ะกัน ♡♡
   ♡♡  ผู้หญิงข้า  ใครอย่าแตะนั้น  คือฉันเอง ♡♡  5555555  

แสดงความคิดเห็น