ไปฮ่องกง...แต่งตัวยังไงดี

กระทู้คำถาม
รบกวนถามเพื่อนๆ หน่อยค่ะ ช่วงปลายเดือนมกราคม 2558 มีแพลนจะไปฮ่องกง (ครั้งแรกในชีวิต ตื่นเต้นๆๆๆ) จะแต่งตัวยังไงดีคะ เพราะเคยอ่านกระทู้เก่าๆ บางคนก้บอกว่าหนาวเพราะลม บางคนก้ว่ากำลังสบาย เย็นๆ บางคนบอกว่า เดินเที่ยวทั้งวัน เหงื่อออก

ด้วยความที่ จขกท.เป็นคนขี้หนาว แต่อีกใจนึงก้ไม่อยากขนเสื้อผ้าไปเยอะ กลัวจะไปเกะกะกระเป๋า แต่ถ้าต้องใช้ ก้จะพยายามขนไป รบกวนช่วยออกแบบหน่อยค่ะ ตอนนี้ต้องเริ่มหาซื้อเสื้อผ้าบ้างแล้ว แต่ยังคิดไม่ตก ... ถ้าใครมีรูปประกอบ จะขอบคุณมากเลยค่ะ

ขอบคุณทุกๆ ความเห็นล่วงหน้าเลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่