Olympus MJU, MJU II หาได้ที่ไหนบ้างครับ

มีพี่แนะนำมา แต่ผมไม่รู้ว่าจะหาได้จากไหน จะซื้อจาก ebay ก็กล้าๆกลัวๆใครพอมีแหล่งไหมครับ
อีกคำถามคือOlympus MJU, MJU II เนี่ยมันสามารถเทียบกับตัว slr Olympus OM-2 ได้รึเปล่าครับ
พอดีกำลังอยากได้อยู่ ราคาใกล้เคียงกัน (ใน ebay)
หรือจะแนะนำกล้องคอมแพคในระดับเดียวกันให้หน่อย ถ้ามีแหล่งขายก็จะดีมากๆ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่