mp3tag ใส่ภาพปกเพลงแล้วไม่ขึ้น

เนื่องจากผมต้องการใส่ภาพปกเพลงเลยใช้โปรแกรม mp3tag ตอนผมทำเสร็จผมลองกับโปรแกรมเล่นเพลงในคอมพิวเตอร์แล้วผลออกมาว่าภาพหน้าปกเพลงมีทุกเพลงแต่เมื่อผมนำเพลงที่ทำหน้าปกเพลงเสร็จแล้วลงในมือถือยี่ห้อ nokia lumia 625 เมื่อนำลงเสร็จแล้วผมได้เปิดเล่นเพลงผลที่ได้ออกมาว่าบางเพลงมีภาพหน้าปกเพลงแต่บางเพลงกลับไม่มีภาพหน้าปกเพลงผมอยากทราบว่าเกี่ยวกับ นามสกุลของไฟล์ภาพรึป่าวครับ หรือ ขนาดของภาพ รบกวนผู้รู้หรือผู้ที่มีประสบการ์ณ ช่วยกรุณาบอกผมหน่อยครับ ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ.....
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่