เล่นเน็ต TOT. ไม่ได้

กระทู้คำถาม
เล่นไม่ได้มา 2 วันละครับวันนี้วันที่ 2 วันแรกเน็ตมาๆไปๆติดๆดับๆ(ไฟเน็ตนะไม่ใช่เร้าเต้อดับ)  
วันแรกโทรไปแจ้งตอนเย็นๆวันนั้นผมกินเลี้ยงมาก็ไม่ได้จะเล่นอะไรก็เลยปล่อยไปคับ
วันสองตื่นมาสายๆกะจะตี HON ออน. Fifa แต่มันตรงข้ามเลยเม่าร้องไห้เม่าร้องไห้
เน็ตดับมืด ก็เลยโทรไปแจ้งเค้าก็ถามมาว่าแจ้งมาแล้วเมื่อวานใช่ไหมผมก็ตอบใช่ไปเค้าบอกว่าช่างกำลังซ่อมอยู่ถ้าเสร็จจะติดต่อกลับ
ผมนี่ดีใจเลยรอจาก 9โมงยัน 6โมงเย็นไม่มีวี่แวว 5555
สุดท้ายนี้อยากบอกว่า ช่วยซ่อมเร็วๆด้วยครับ อยากฮอนมากคับเม่าแพนด้าเม่าแพนด้า

แสดงความคิดเห็น