หยุด23-26 ไปเที่ยวไหนกันดีครับ

พอดีพึ่งจะได้มีวันหยุดยาวกับเขาบ้างครับ ตลอดทั้งปีนี้ผมไม่ได้หยุดยาวๆเลย เลยตั้งใจจะไปเที่ยว ออกจากกรุงเทพบ้าง  ไปเจอโลกกว้างซะหน่อย
แต่เพื่อนๆที่นัดไว้ ดันไม่ว่างกัน ว่างคนละช่วงบ้าง จะไปเที่ยวคนเดียวก็เหงาเกินไป เลยอยากถามเพื่อนๆในนี้ครับ ว่ามีกลุ่ม มีกรุ๊ปเที่ยวที่ไหนแนะนำบ้างคร้าบ
จริงๆก็อยากไปน้ำตก ไปป่า ไปเขา ล่องเกาะ แต่ไม่ค่อยมีเพื่อนชอบสไตล์นี้เลยอ่ะ มีแต่พวกบอกให้เดินห้าง ดูหนัง กินข้าว อยู่ในกทม.เนี๊ยแหละไม่ต้องไปไกล เซ้งมากกก ไม่ได้อยากเที่ยวมากหรอก แค่มีเวลาเลยอยากไปที่ไม่เคยไปบ้างก็เท่านั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่