สวิทช์แบบที่ทำงานแบบในรูป มีขายไหมครับ

จากไดอะแกรม(ในรูป)  เป็นตัวอย่างสมมุติ เพื่อให้เข้าใจความต้องการ ง่ายๆ
ซึ่งการใช้งานจริง  แหล่งจ่ายไฟเลี้ยงระบบและหลอดไฟไม่เกี่ยวข้องใดๆ ทั้งสิ้น
ต้องการแค่ สวิทช์ที่ทำงานตามภาพ

ในวงจร ไม่สามารถใช้ขาร่วมกันได้น่ะครับ ไฟ DC 12V กระแสไหลผ่าน ไม่เกิน 10 แอมป์

ไม่ทราบว่าพอจะมี ขายไหม ????  ท่านใดเคยใช้บ้าง แนะนำด้วยน่ะครับ
ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4

ร้านขายอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์มีทุกร้านครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่