คอนโด Viia 7 โดยอาภาศิริ กับทาวน์โฮม เมททาวน์บางนา โดยแสนสิริ เลือกที่ไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
รบกวนท่านผู้รู้ช่วยแนะนำครับ

ถ้าเลือกคอนโดเวียร์เซเว่น ซอยเอแบคบางนา ก็ได้ขนาด 30 ตรม ดูภาพรวมโครงการแล้วหรูดึถูกใจนะครับ แต่ราคาใกล้เคียงกันเมททาวน์ได้ทาวน์เฮาส์ขนาด 100 ตรม ไปเลย กว้างขวางกว่ากันเยอะ

แต่ได้ยินลูกบ้านพูดถึงแสนสิริช่วงหลังๆนี้ คิดว่าไม่ค่อยสบายใจนะครับ

เวียร์ตกแต่งพร้อมอยู่เมื่อโครงการเสร็จ ไม่ต้องจ่ายเพิ่ม ส่วนเมททาวน์ไม่แน่ใจยังไม่ได้คุยกับ จนท นะครับ

ข้อมูลส่วนตัว โสดตัวคนเดียว ทำงานแถบร่มเกล้า มีรถส่วนตัวครับผม

ขอบพระคุณสำหรับทุกคำแนะนำนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่