นั่งอ่านย้อนหลังอยู่ ถึงตอนที่ลอว์รู้ว่าโดฟลาใช้กระสุนตะกั่ว หรือว่า??? (กระทู้เดาฆ่าเวลารอตอนใหม่)

มันอาจจะทำให้โรคเก่าลอว์กลับมาเป็นไหมนะ เดาแบบนี้เพราะไม่งั้นกระสุนอะไรมันจะมีความหมายยังไงอะ ตอนนี้โอดะยังไม่เฉลยก็จริงว่าลอว์หายขาดไหม หรือหายยังไง แต่อ่านๆอยู่ผมว่ามันก็แอบน่าคิดนะครับที่โดฟลาอาจจะจงใจใช้กระสุนประเภทนี้กับลอว์ (ผมเดาถูกน้อยมาก แหะๆ เพื่อนๆว่าไง)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่