สาว ๆ ให้แฟนรึคนที่กำลังคบดูใจ เห็นหน้าสดของคุณ ตั้งแต่เมื่อไร

กระทู้คำถาม
ส่วนตัวเราให้เห็นตั้งแต่ช่วงแรก ๆ ที่คบเลย ประมาณเดท 3 (แค่เดทนะ ในที่นี้ ยังไม่ใช่แฟน)
เรียกว่าวัดกันไปเลยว่าจะอยู่รึจะไป จะได้ไม่เสียเวลา แต่พอคุยกับเพื่อนแล้วมันหันมาทำหน้าช็อคใส่
เลยอยากรู้ค่ะ ว่าสาว ๆ ส่วนใหญ่เป็นยังไงกันบ้าง รึมีใครไหม ที่จนแต่งงานมีลูกด้วยกันแล้วคุณสามียังไม่เคยเห็นหน้าสดเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 15

แฟนว่ามาเงี้ยอะค่ะ
ความคิดเห็นที่ 6
หลังนอนบ้านแฟนวันแรกค่ะ อาบน้ำเสดก้เจอเลย ส๊ดดสดดด อิอิ ยิ้ม)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่