[CR] คาราเมลนัทเค้ก (Caramel Cashew Nut)จากร้าน AMOR ครับ อร่อยดี ราคาไม่แพง

กระทู้รีวิว
สวัสดีครับ

วันนี้มี CR แบบสั้นๆมานำเสนอครับ
เป็นเมนู คาราเมลนัทเค้ก (Caramel Cashew Nut)
จากร้าน AMOR ครับ

ส่วนตัวผมว่า ขนมจากร้านนี้ อร่อยดีนะครับ
รสไม่หวานมาก  แถมราคาก็ไม่แพงมากด้วยครับ

ตอนนี้มีโปรลดราคา จาก 55 บาท เหลือ 45 บาทครับ
ขอเชิญรับชมครับ

ขนาดไม่ใหญ่มากครับ กำลังดีครับ

เม็ดมะม่วงโรยหน้ามาเต็มๆเลยครับ

เนื้อเค้กก็กำลังดีครับ รวมๆรสชาติดีครับ ผมชอบ

หมดแล้วครับ ถ้าสนใจก็ไปลองชิมกันได้ครับ
ร้าน AMOR นี้จะมีบูธ มีร้านเปิดหลายที่ครับ ตามห้างต่างๆครับ
ขอขอบคุณที่คลิกเข้ามารับชมครับ
ชื่อสินค้า:   amor
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่