มีแพที่สังขละบุรีไหนบ้างค่ะ อนุญาตให้น้องหมาตัวน้อยๆๆ เข้าพัก

พอดีอยากไปเที่ยวที่สังขละบุรี จ.กาญจนบุรี ค่ะ
แต่ไม่ทราบว่ามีแพที่ไหนรับน้องหมาบ้างค่ะ
เอาแพนะคะ อยากนอนบนแพ ขอราคา และรายละเอียดการติดต่อด้วยยิ่งดีค่า^^
จำกัดราคาไม่เกิน 1,000 บาท +- ได้ค่า

ขอวิธีเดินทางด้วยค่า เดินทางโดยรถไฟ น้องหมาขึ้นได้ใช่มั้ยค่า
พัก 2 คน กับน้องหมาชิวาว่าตัวเล็กๆ อีก 1 ตัวค่า ^^
แล้วมีที่เที่ยวที่ไหนแนะนำบ้างค่า ^^

ขอบคุณล่วงหน้าค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่