The maze runner สำหรับคนที่อ่านหนังสือนะค่ะ อยากให้โทมัสคู่ใครระหว่างเทเรซ่าหรือเบรนด้า

ในส่วนของสมรภูมิมอดไหม้ ตอนนี้ก็ได้ประกาศคนที่จะมาเล่นเป็นเบรนด้าแล้วนะค่ะ นั่นก็คือ Rosa Salazar
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

โดยส่วนตัวจขกท.กำลังอ่านเล่มสองอยู่ค่ะ ยังอ่านไม่จบเลย ส่วนเล่มสามก็แอบไปยืนอ่านในร้านหนังสือ
อ่านเฉพาะหน้าสุดท้าย ก็เห็นว่า โทมัสคู่กับเบรนด้า แอบเสียใจนิดๆ เพราะชอบเทเรซ่ามากกว่า
อาจเพราะยังอ่านเล่มสองไม่จบ และเล่มสามก็ยังไม่ได้อ่าน เลยยังไม่ผูกพันกับตัวละครเบรนด้ามากนัก
เห็นแฟนคลับอินเตอร์ก็กำลังให้ความสนใจกับเรื่องนี้เหมือนกันว่า ใครกันแน่ที่เหมาะกับโทมัส

ดูจากหน้าตาแล้วสวยขาดทั้งคู่ คาย่าออกแนวคมๆ โรซ่าออกแนวหวานนิดๆ

ต้องรอลุ้นว่าภาคสองผู้กำกับจะยังไม่เน้นเลิฟไลน์เหมือนภาคแรกหรือเปล่า 555
เดาไม่ค่อยออกว่าจะออกมาเป็นแนวไหน เพราะภาคแรกผู้กำกับไม่ได้ปูเรื่องที่เทเรซ่ากับโทมัสามารถสื่อสารผ่านโทรจิตได้
คิดว่าประเด็นนี้ก็เป็นจุดเด่นในการเดินเรื่องของสมรภูมิมอดไหม้ในส่วนของความสัมพันธ์ของทั้งคู่
แต่ยังไง ก็ชอบหมด ขอให้เนื้อเรื่องออกมาตื่นเต้น น่าลุ้นเหมือนภาคแรกก็โอเคล่ะ
ได้เห็นหน้าหล่อๆของมินโฮ นิวท์ โทมัส ก็น่าจะฟินได้สบายๆ 555

คาย่ากับเอ็มม่าน่ารักมาก
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อยากให้โทมัสคู่กับมินโฮมากกว่านะ  เม่าโศก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่