หาชื่อรายการโทรทัศน์หนึ่ง เกี่ยวกับการตกแต่งบ้าน

พอดีผมได้ดูรายการๆนึงผ่านเคเบิลของโรงแรมที่ไปพัก เป็นรายการที่เกี่ยวกับช่วยคนออกแบบบ้าน ตกแต่งภายใน โดยที่จะมีลูกค้าให้โจทย์มา ให้บัดเจท มาแบบจำกัด ปัญหาคือ ผมจำชื่อรายการไม่ได้แล้ว อยากจะดูไว้เป็นแนวทางอีก

รายการนี้มีพิธีกรหรือคนที่เป็น main actors 3 คน เป็นฝรั่ง2และมีชาวเอเชียอยู่อีกคนนึง

อยากถามว่าใครทราบชื่อรายการนี้บ้างครับ

มีเทปนึงพวกเขาออกแบบสวนหลังบ้านให้มีจากุซซี่ เรือนทานข้าวหลังบ้าน และ สนามกอล์ฟ รวมไว้ในสวนหลังบ้านผมทึ่งมากเลย งบประมาณก็นิดเดียว
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
รายการ Designer Guys ครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น