กสิกรไทย ใบแจ้งยอดบัตรเครดิตมาไม่เคยทันวันครบกำหนดชำระเลยครับ

กระทู้คำถาม
วันสรุปยอดคือวันที่ 5 วันครบกำหนดชำระคือวันที่ 20  แต่จดหมายมาถึงหลังวันที่ 20 ตลอดเลยครับ

เป็นแบบนี้ตั้งแต่แจ้งย้ายมาส่งที่สระบุรี (ย้ายที่ทำงาน) สงสัยน่ะครับว่าทำไมมันช้ามากขนาดนี้  จริงๆอาจมีสาเหตจากส่วนอื่นก็ได้ครับ  แต่อีกสองแบ้งค์ก็ไม่มาช้าจนเลยวันครบกำหนดชำระแบบนี้

รบกวนช่วยผมทีนะครับ เจ้าหน้าที่บอกจะมีข้อความมาแจ้งยอดก็ยังไม่เห็นมีเลย แล้วข้อความแจ้งยอดเงินนี่คงไม่เสียเงินนะครับเพราะเจ้าหน้าที่บอกไม่เสีย เป็นแค่ข้อความแจ้งยอด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่