ปัญหาออกกำลังกายในฟิตเนส

ตอนนี้ผมก็มีปัญหาหาคล้ายๆกันเดิมผมน้ำหนัก 95ส่วนสูง176-178ไม่แน่ใจ ตอนนี้น้ำหนัก70-71 ใช้ลด10เดือนกว่าแต่รู้สึกกล้ามเนื้อลดไปแต่ไขมันไม่ลดกล้ามเนื้อหน้าอกยังดูเหมือนคนอ้วนอยู่ยังรู้สึกออกกำลังกายไม่ถูกวิธีอยากเล่นเวทแต่ไม่กล้าเล่นเองกลัวเสี่ยงบาดเจ็บเลยได้แต่วิ่งตรงลู่วิ่งวันละ500cal เล่นพวกแมทชินนิดๆหน่อยเลยอยากขอคำแนะนำในการออกกำลังกายหรือวิธีการกินที่ถูกวิธีเพราะรู้สึกไขมันเหมือนยังอยู่เท่าเดิมนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น