Facebook จะกลับมาให้บริการเร็วๆ นี้ เป็นมา 2 วันแล้ว

กระทู้คำถาม
ผมเข้าบัญชีเฟชไม่ได้เลยอ่ะครับ เป็นมา 2 วันแล้ว ตั้งแต่ วัน เสาร์ช่วงบ่ายๆ จนตอนนี้อ่ะครับ เข้าไปดูกระทู้เก่าเค้าบอกว่า ชั่วโมงนึงก็กลับมาเป้นปกติแล้ว แต่ของผมวันนึงแล้ว ยังไม่ได้เลยอ่ะครับ มีใครเป็นเหมือนกันบ้างครับ แล้วมีสาเหตุอื่นๆ อีกไหมนอกจากปรับปรุงทีทำให้ขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่