(K-Pop) SNSD ชอบเสียงของสาวๆคนไหนกันคะ ^^

บอกก่อนว่าเราไม่ใช่โซวอนนะคะ
เราไม่ค่อยได้ฟังเพลง  แต่เท่าที่ฟังมา  เราชอบเสียงทิฟฟานี่มากที่สุด
เราว่า เสียงฟานี่มีเอกลักษณ์ดี ชอบเวลาร้องเสียงสูง
ยิ่งเวลายิ้มนะ โอยย หลงรัก อมยิ้ม02
แล้วเพื่อนๆล่ะชอบเสียงของสาวๆคนไหนกันบ้างคะ

ปล.รูปทิฟฟานี่ประมาณไหนถึงจะเป็นเวอร์ชั่นมิยองอ่ะคะ ^^
แสดงความคิดเห็น