รู้สึกเสียดายกับ The voice คนนี้มาก ยังจำกันได้อยู่ไหม

เมื่อวานย้อนไปดูคลิปปีก่อนๆ ของหลายคน
แต่คนนี้ครับ  โอปอล์ ประพุทธ์  ซีซั่น 2  ผมชอบเสียงพี่เขามาก ฟังสบายดีครับ เสียงนุ่มๆ
โคชก้องน่าจะเลือกให้ผ่าน  ผมคิดว่าเขามีโอกาสยืนเป็นสี่คนสุดท้ายของการประกวด
มีใครเห็นด้วยมั่งครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แต่ยังดีครับ ตอนนี้พี่เขามีผลงานแล้ว  เพลง goodnight เพิ่งได้ดูเมื่อวานนี้ เพลงน่ารักดีครับ  สังกัดค่าย what the duck (น่าจะค่ายเดียวกับพี่สิงโต)
และที่สำคัญ       ผมชอบนางเอกเอ็มวีค๊าฟฟฟฟ  สวยดี 55

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่