สงสัยมานานเกี่ยวกับนุ่นวรนุช เขาเป็นคนผมหยิกไม่ใช่เหรอ

เคยเห็นรูปตอนเด็กๆค่ะ ผมหยิกมากๆๆๆๆๆ เรื่องปอบผีฟ้าก็ยังหยิกอยู่ ที่ตรงๆนี่น่าจะไดร์ เพราะสมัยนั้นยังไม่ค่อยมีน้ำยายืดผม

แต่ปัจจุบันผมตรงมากกกกกกกก เพราะยืดแน่ๆ คือสวยค่ะ ไม่ว่าอะไร

แต่สงสัยว่านุ่นต้องคอยยืดผมตลอดเลยไหม แล้วต้องยืดไปเรื่อยๆตลอดชีวิตเลยหรือ จะมีผลเสียอะไรหรือเปล่า

แล้วมีใครพอจะทราบไหมคะว่านุ่นยืดที่ไหน ตรงเป็นธรรมชาติมากๆๆ  อยากไปยืดแบบนุ่นบ้าง อิอิ
คือเราก็หยิกมากค่ะ ยืดมานานเป็นสิบปีแล้ว ปีละสองครั้ง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่