รบกวนเพื่อนสมาชิกพันทิปช่วยผมแนะนำบริษัททัวร์ที่จัดแพคแกจทัวร์ฮอกไกโด-ซับโปโรให้หน่อยครับ

ทางผมต้องการพาน้องๆไปเที่ยวญี่ปุ่นประมาณ 6-9คนครับ
เราโหวตกันแล้วว่าต้องการเที่ยวญี่ปุ่นช่วงเทศกาลหิมะซับโปโรและเทศกาลประดับไฟเมืองโอตารุ
ตอนแรกจะแบ็คแพคไปแต่ก็เอาบิลมาเบิกบริษัทไม่ได้ สรุปเลยเอาสะดวกให้บริษัททัวร์ดูแลดีกว่า
ทางผมต้องขอคำแนะนำจากเพื่อนๆในพันทิปช่วยแนะนำให้ด้วยครับ
ผมต้องสรุปภายในสิ้นเดือนนี้ ดูแพคเกจในอินเตอร์จนตาลายเลือกไม่ถูกครับ
ที่สำคัญที่สุดคือคุณภาพของบริษัททัวร์ครับ ผมไม่รู้จริงๆว่าน่าเชื่อถือได้มากน้อยขนาดไหน
กลัวเลือกแล้วบริษัทหรือน้องๆมาต่อว่าผมทีหลังหากเลือกทัวร์ไม่ดีครับ
ขอขอบคุณทุกท่านสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่