ฮาโหลแฟนๆตี๋จ๋า!!! มาแชร์เทคนิคการเตรียมตัวไปดูคอนเสิร์ตกันดีกว่าจ้า

อมยิ้ม17ขอบคุณภาพจาก แอดมินถ้ำแมวเหมียว และ Atime Showbiz มากๆนะคะขออนุญาตินำมาประกอบการตั้งกระทู้ค่ะ

// มาแชร์เทคนิคหรือแช์การวางแผนส่วนตัวกันก่อนไปชมคอนเสิร์ต GIVE ME FIVE ในวันเสาร์ที่ 25 ตุลาคม 2557 ที่ใกล้จะถึงนี้ทั้งสองรอบ ว่าใครมีเทคนิคยังงัยกันบ้างมาร่วมแชร์ ร่วมสนทนา ฮาเฮ แลกเปลี่ยนกัน ทั้งคนที่เคยไปชมคอนเสิรต และคนที่ยังไม่เคยไป มาร่วมแบ่งปันกัน เอาแบบขำๆหรือแบบ ข้อแนะนำดี ก็ได้ทั้งนั้นเลยนะคะ อย่าพึ่งว่าโอเวอร์ตื่นเต้นไม่เข้าท่า แค่อยากให้ทุกคนมาพูดคุยกันทักทายกันหน่อยนะคะแฟนๆ จะไปหรือไม่ไปก็มาคุยกันได้เน่อจ้า อย่างเช่น
1. บัตรเข้างาน/มีกันรึยังคะ
2. ใส่รองเท้า แบบไหน / แบบที่ใช่ของคุณคือ...
3. ชุดเสื้อผ้าที่จะใส่ไป/แนวๆ หรือหวานๆ เท่ห์ๆ ขอไอเดียหน่อย อิอิ
4. แต่งหน้า ประมาณไหน /แบบฉันสวยอ่ะ อิอิ
5. เครื่องประดับ accessories /มีมั้ย เผื่อใครชอบใส่ปอกคอปอกแขน อิอิ
6. ฟิตซ้อมร่างกายให้พร้อมรึยัง เ/ตรียมไปแด๊นส์ๆๆ หรือเซิ้งๆ
7. ยาดม ยาลม ยาอม ยาหม่อง/อิอิ เผื่อวืด แฟนๆจ๋าสาวน้อยเยอะ เอ้ย เผื่อต้องไปเบียดคนเยอะ ๆ อิอิ
8. ป้ายไฟ/ ขอดูหน่อยนะคะถ้ามี อิอิ เผื่อจะได้ขอให้ทำให้มั่ง
9.มือถือ /เอาไว้ เซลก้า เซลฟี่ อิอิ
10. เดินทางโดยรถสาธารณะหรือรถส่วนตัวคะ/อันนี้ถ้ามีข้อมูลแนะนำก็ขอหน่อยนะคะ
//มาพูดคุยกันค่ะแฟนๆ ปล.ไม่อยากให้เครียด อยากให้สนุกสนานถึงแม้จะเป็นแค่การ มโน ก็ไม่ว่ากันนะคะ เอาแค่จิตแจ่มใสค่าาาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่