สอบถามปัญหา nokia lumia 630 เครื่องร้อน

สอบถาม หน่อย ครับ ผมซื้อ nokia lumia 630 dual sim มา ที่งาน tme ปรากฏว่า เวลาคุย หรือเล่นเกม สักประมาณ 5นาที เครื่องมันร้อนมาก เลยครับ ฝั่งหน้าจอ ทำให้เวลาแนบหูต้อง เอาเครื่องออกมาห่างๆ เพราะมันร้อน อยากรู้ว่าเครื่อง อื่น เป็นกันไหม ครับ ถ้าเป็นเครื่องผมเครื่องเดียว จะได้เอาเข้าศูนย์ ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่