ช่วยด้วยคะ อยากทราบว่ามีผู้ชายคนไหนดื่มกาแฟ nature gift Extra Q10 plus บ้างไหมคะ

กระทู้คำถาม
พอดีกำลังทำกรณีศึกษากลุ่มเป้าหมายของ nature gift extra coffee q10 plus ซึ่งเน้นกลุ่มเป้าหมายผู้ชายที่รักษาสุขภาพและอยากดูดี เลยอยากทราบว่า
1. มีใครเคยดื่มบ้างไหมคะ
2. เหตุผลที่เลือก nature gift
3. โฆษณา "ฉันหล่อไป" มีผลต่อการซื้อไหมคะ

*ถ้าไม่เคยดื่ม เหตุผลอะไรทำให้ไม่ดื่มคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ คะ คะ คะ คะ คะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไม่เคยดื่ม และไม่คิดว่ากาแฟจะลดน้ำหนักได้ครับ การจะให้น้ำหนักลด คือต้องเลือกกินอาหารไม่ตามใจปาก
และที่สำคัญออกกำลังครับ เรื่องกาแฟลดน้ำหนักจะขายได้เพราะคนขี้เกียจออกกำลัง เพราะมันเหนื่อย อ้างว่าไม่มีเวลา ยุคนี้ของกินหาง่ายเลยกินแบบสนุกปากครับ สรุปเลยตกเป็นเตรื่องมือการโฆษณาเครื่องดื่มลดน้ำหนัก เครื่องออกกำลังกายแบบฉาบฉวย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่