ซีฟู๊ดจรัญสนิทวงศ์ซอย 3 หน้าวินรถสองแถว ใครเคยทานบ้าง...?

ซีฟู๊ดจรัญสนิทวงศ์ซอย 3 หน้าวินรถสองแถว ใครเคยทานบ้างครับ...? วันนี้ผมลองซื้อหอยแครงไปทานดู นำ้จิ้มเค้าแซ่บมากๆเลย อร่อยด้วย ไม่เหมือนกับร้านที่เคยทานทั่วไป ถ้าเพื่อนๆอยุ่ในระแวกนั้น ลองซื้อมาทานดูนะครับ อาหารเค้าก็สดจริงๆ ราคาก็ไม่แพง หอยแครงตัวใหญ่ เนื้อแน่น กรอบดี ครึ่งโล 60บาทเอง แต่เสียดายไม่มีปลาหมึกย่าง เห็นว่าอร่อยเลยนำมาบอกต่อครับ...เยี่ยม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่