ดีไซเนอร์ ที่ชอบแทครูปเจนี่ หาหนุ่มไฮโช ท. ที่เป็นข่าว ได้แท็กรูปใหม่เจนี่หาอีกแล้ว

ดีไซเนอร์ ที่ชอบแทครูปเจนี่ หาหนุ่มไฮโช ท. ที่เป็นข่าว ได้แท็กรูปใหม่เจนี่หาอีกแล้ว

ข้อมูลจากเพจ นี้นะคะ https://www.facebook.com/antijny007

ดีไซเนอร์คนนี้อาจจะไม่คิดอะไรก็ได้โน๊ะ 5555+ ถ้ามองในแง่ดีนะ แต่เราว่ามันแปลกดี สงสัยทำกันเป็นทีมอ๊ะป่าว

ก็อบข้อความจากเพจนี้ มาให้อ่านนะคะ เผื่อขี้เกียจคลิ๊กเข้าไปอ่านกัน
V
V
V

""..แวะมาเล่าให้ฟังค่ะ. เมื่อวานในไอจีดีไซเนอร์ ที่ชอบแทครูป เจี๊ยบหาหนุ่มไฮโชที่เป็นข่าว มันแท็กรูปใหม่หาอีกแล้ว.."

"..ทีนี้เค้าเลยอดไม่ได้ก็เลยคอมเม้นใต้ภาพเตือนประมานว่า. เขามีเรื่องราวกันอยู่ทำไมถึงแทกคุณท็อป ในช่วงนี้รู้ว่าอยากอวดผลงานแต่บางทีไม่ต้องแท๊กรูปเจนี่หาผุ้ชายที่เป็นข่าวอยุ่ก็ได้เกรงใจเมียเขาบ้างก็ยังดี. หรือต้องการอะไรมากกว่านั้นค่ะ.

อะไรประมาณนี้และมีคนไปคอมเม้นแบบนี้หลายคนอยู่คือคงจะคิดเหมือนกันว่ามันไม่สมควร พอเช้ามาก็เข้าไอจีไปดูคือเรากำลังเฝ้าระวังไง เข้าไปดูของไอจีดีไซเนอร์ ตัวชง นั่นก่อนเลย. สรุปฮาๆโดนบล็อคค่า. ไม่เป็นไรรู้ว่าไงต้องโดนมันบล็อก แต่ดันบล็อกช่วงเวลาไล่เลี่ยกันกับ...เจี้ยบ เพราะ ..ไปดูไอจี..เจี๊ยบก็โดนมันบล็อคด้วยเลย ทั้งๆที่ไม่เคยฟอล. ไม่เม้นให้มันสักครั้งแต่นางบล็อคเฉยเลย. จึงสรุปได้ว่ามันทำเป็นขบวนการจริงๆ...เจี้ยบรู้เห็นด้วยและมันก็เข้าไปส่องคงรอคุณท๊อบมาเม้นไรงี้มั้ง. แล้วก็เลยเห็นคอมเม้นเราไปสะกิดติ่งนาง. แค่รุ้ว่ามันได้อ่านก็สะใจแล้วค่ะทั้งๆที่ไม่เคยฟอล. ไม่เม้นให้มันสักครั้งแต่นางบล็อคเฉยเลย. จึงสรุปได้ว่ามันทำเป็นขบวนการจริงๆ...เจี้ยบรู้เห็นด้วยและมันก็เข้าไปส่องคงรอคุณท๊อบมาเม้นไรงี้มั้ง. แล้วก็เลยเห็นคอมเม้นเราไปสะกิดติ่ง...นาง. แค่รุ้ว่ามันได้อ่านก็สะใจแล้วค่ะ.."

อาจมีการดัดแปลงบางคำ เพื่อประโยชน์แก่ลูกเพจที่ส่งมาให้นะคะ.

เอิ่ม!! น่าคิดนะ."

ปล. ขอลบคำหยาบบางคำออกนะคะ กลัวโดนแบน 555+

คือ แค่เอามาเม้ามอยเฉยๆ นะคะ ไม่ได้เกลียดไรเจนี่ แต่ก็น่าคิดนะ 55555+
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น