สอบถามเส้นทาง จากแม่ฮ่องสอน ไปดอยอินทนนท์ครับ

จะเดินทางไปเที่ยวแม่ฮ่องสอนช่วงปลายปี ต่อด้วยขึ้นดอยอินทนนท์ แล้วกลับเข้า  กทม. อยากทราบว่า จาก แม่ฮ่องสอน วิ่งเส้นแม่แจ่มไปอินทนนท์ เส้นทางเป็นยังไงบ้างครับ ถนนเป็นหลุมบ่อมาไม๊ครับ ใช้ระยะเวลาเดินทางนานแค่ไหน มีสถานที่ท่องเที่ยวอะไรที่น่าสนใจบ้าง รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่