ให้ตายเถอะ ณเดชน์ คูกิมิยะ คนหรือเทพ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

มันเป็นคนหรือเทพ ทำไมร้องเพลงเพราะ
คือฟังมาน้านนนน นาน ผมไม่ดูละครเท่าไหร่
ฟังวิทยุบ่อยมากกกกกกกกก
ไม่เคยรู้ด้วยว่าใครร้อง
แต่พอวิทยุเปิดเพลงนี้มา ผมไม่เคยเปลี่ยนคลื่น ฟังจนจบ
แต่ไม่เคยสนใจว่าใครร้อง
จนวันนี้พยายามจะหยุดว่าใครร้อง เพื่อที่จะไปหาใน youtube ฟัง และอาจจะหามาลง ipod  
ดีเจก็ไม่บอก ผมเลยอาเนื้อไปใส่ใน google  ปรากฏเป็นเสียง ณเดชน์

คือแบบอึ้ง คนอะไร แสดงละครก็เก่ง(ผมยอมรับความสามารถ)
ร้องเพลงเพราะอีกตะหาก(อันนี้ยอม)

สารภาพนะว่าอคติไม่ชอบณเดชฯืเพราะเกลียดแฟนคลับ แต่เออ อันนี้ยอม ชมเลย จากใจ ชอบคือชอบนะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่