สอบถามโรงแรม ที่พักในปารีส ครับ พอจะมีใครแนะนำได้หรือเปล่าครับ

สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ มีใครพอจะแนะนำโรงแรมในปารีส แบบใกล้ MER Metro มั้ยครับ เป็นโรงแรมหรือ เซอร์วิส อพาร์ทเม้นก็ได้ครับ ขอโซน Champs-Élysées tour eiffel หรือ Galeries Lafayette ที่รอบๆ สามารถหาของทานได้สะดวกๆ ที่พักสะอาดๆ เพราะทริปนี้จะพาคุณพ่อ คุณแม่ไปด้วย

ถ้าเป็นห้องพักสำหรับ 5 คนจะดีมากเลยครับ ไม่ทราบว่าพอจะมีใครแนะนำได้หรือเปล่าครับ  ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่