รบกวน ถามเกี่ยวกับ เตียง แบบมีลิ้นชัก ของ muji หน่อยค่าาาาา

รบกวน ถามเกี่ยวกับ เตียง แบบมีลิ้นชัก ของ muji หน่อยค่าาาาา

พอดีอยู่ต่างจังหวัด ไม่มีช็อปมูจิให้ไปเดินเล่นเลย
อยากทราบว่า มูจิ เนี่ย เค้ามีเตียงแบบมีลิ้นชักไหม ที่ไทยอ่ะค่ะ
เพราะเสิร์ชดูแล้วเจอ แต่ไม่รุสาขาที่ไทยมีขายไหม
เห็นเตียงของมูจิเหมือนกัน แต่เป็นเตียงเดี่ยว ไม่มีลิ้นชักอ่ะจ้า
เราอยากได้แบบมีลิ้นชัก
มีใครไปเดินมูจิแล้วเห็นบ้างไหมค้าาาาา

รบกวนด้วยค่ะ

เตียงก็ประมาณนี้จ้า เราเสิร์ชคำว่ามูจิ ภาษาอังกฤษ แล้วมันขึ้นมา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่