อยากสอบถามราคาบัตรเอทีเอ็มและค่าทำเนียมรายปีของธนาคารกสิกรไทยหน่อยครับ

พอดีบัตรหมดอายุเมื่อวานนี้  ไปธนาคารขอทำบัตรใหม่ บอกพนักงานว่าบัตรหมดอายุ
พนักงานตอบกับมาว่าวันนี้ระบบขัดข้อง ต้องเป็นวันพรุ่งนี้ ผมเลยถามกลับไปว่า "พรุ่งนี้ผมจะเสียค่าธรรมเนียมบัตรไหมครับเพราะเลยเดือนเกิด
เค้าบอกไม่เคยได้ยินว่ามีค่าปรับนะค่ะ ไม่เสียค่าปรับแน่นอน

พอวันนี้ผมก้อไปเหมือนเดิม  บอกผมว่า บัตรแบบเดิมหมด มีแต่แบบที่มีประกันกับ บัตรที่มีออฟชั่นบัตรหายทำฟรีได้ตลอด

จงอยากทราบว่า บัตรเดบิต ธนาคารมีแบบไหนบ้างและราคาเท่าไหร่บ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่