เราจะรู้ได้อย่างไรว่า คนที่เราคุยด้วย มีใจให้เราหรือปล่าว ?

กระทู้คำถาม
ผมคุยกับคนที่รู้จักกันผ่านพันทิปครับ คุยกันมาได้สักพักแล้วครับ แต่ผมไม่รู้รายละเอียดเกี่ยวกับตัวเค้าเลยครับ ผมถามเค้าตลอดครับ แต่เค้าไม่บอกครับ แต่ผมก็เข้าใจน่ะครับ เค้าอาจจะมีเหตุผลของเค้า ที่จะไม่บอก เค้าบอกว่า เค้าอยากคุยกับผม อยากคบเป็นแฟน แต่ขอคุยแบบสองต่อสองก่อน คือเจอหน้ากัน ตกลงกันครับ เค้าบอกแบบนั้น แต่ผมเองก็ไม่ได้หวังอย่างอื่นน่ะครับ รูปผมขอเค้า ให้ถ่ายให้ผม เค้าก็ไม่ถ่ายให้ ทุกวันนี้ เราคุยกันแบบไม่เห็นหน้าตากันครับ แต่ผมเปิดเผยทุกอย่างครับ รูป กิจวัตรประจำวัน ผมส่งไลน์ไปหาเค้า  ไลน์ เค้าเองก็ไม่ค่อยตอบไลน์ครับ เค้าไม่ค่อยเล่นไลน์ครับ แต่ถ้าได้คุยไลน์กัน ก็จะคุยกันนานครับ  แต่เป็นที่ผมเองครับ ที่คิดมาก ผมแค่อยากรู้ครับ ว่าเค้าคิดยังงัยกับผม ผมจะได้ทำตัวถูก  เพื่อน ๆ คิดว่า เค้าคิดยังงัยกับผมครับ แค่เล่นๆ หรือว่าลองใจผม ผมจะได้ทำตัวถูก หรือ มีวิธีไหนที่ทำให้ ผมรู้ว่าเค้ามีใจให้ผมบ้างหรือปล่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่