ipad กับ tab s อันไหนแจ่มกว่ากัน?

กระทู้คำถาม
คือ ส่วนตัวอยากได้ไอแพดมากกว่า จากดีไซน์ แล้วแอปต่างๆ คือ จุดประสงค์คือจะซื้อมาอ่านเท็กบุ๊คอ่ะค่ะ
แต่ไปเห็นที่เขาเทียบกัน เหมือน ซัมซุง TabS จะทำได้เยอะกว่า คือเป็นลูกค้าซัมซุงมาตลอด คือเหมือนซัมซุงจะชอบค้าง
กลัวมีปัญหาแบบไม่ทน หรือเสียเร็วกว่าไอแพดนะค่ะ ไม่ค่อยรักษาขง อยากได้ความคิดเห็นคนอื่นด้วยอ่ะค่ะ
ตัดสินใจไม่ค่อยได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่