ถ่ายรูปตัวเองยังไงให้ดูเป็นเกย์ครับ

สวัสดีครับ
วันนี้ ผมมีปัญหาที่ปวดหัวและถกเถียงกับเพื่อนสนิทมาฟังนึง มันเลยท้าผมมาตั้งกระทู้ถามในพันทิปครับ
คือ ผมเจอปัญหาเวลาถ่ายรูปตัวเองครับ ตัวผมเองเป็นเกย์ที่ไม่ค่อยเหมือนเกย์เท่าไหร่ เวลาถ่ายรูปถ้าทำหน้านิ่งๆ เฉยๆ มีแต่คนคิดว่า เป็นผู้ชายทั่วๆไป (กลายเป็นกลุ่มเป้าหมายของสาวๆ) แต่พอแอ๊บแบ๊วใส่ action คนก็มองว่าเป็นตุ๊ดสาวซะงั้น (มันไม่ช่ายยย) เลยจะมาขอคำแนะนำกับเพื่อนๆว่า จะต้องถ่ายรูปออกมายังไงให้ดูเป็นเกย์ เพื่อเจาะกลุ่มเป้าหมายให้ตรงจุดดีครับ

ขอบคุณสำหรับทุกๆความเห็นนะครับ
แสดงความคิดเห็น