samsung note ใครเคยใช้ ใครใช้อยู่ ช่วยตอบหน่อยค่ะ

●note3 กับ note4 ต่างกันมากมั้ยคะ? (ถ้าวัดจากแค่สเปกที่โฆษณาตอนนี้) ถ้าราคาเปิดตัวnote4 ต่างจากราคาnote3 ณ ตอนนั้น 3000-5000 ถ้าเป็นคุณจะเลือกอันไหนคะ?

●Note samsung คิดว่าถ้าใช้แบบไม่ถนอมมาก ติดฟิล์ม ใส่เคสตลอด เครื่องจะถึกพอจะมีอายุ2-3ปีมั้ยคะ?
(i4 ตั้งแต่ใช้มาเกือบๆ4ปี ใส่เคส ติดฟิล์ม ตกน่าจะ20ครั้งได้แล้วค่ะ แต่ไม่มีรอยอะไรเลยค่ะ)

●รู้สึกพอใจมั้ยคะ ที่เปลี่ยนมาใช้ เจอปัญหาอะไรบ้างคะ?

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่