รบกวน สมาชิกที่กำลังจะเข้าสู่ วัยเกษียณอายุ และ ผู้ที่เกษียณอายุแล้ว ในกรุงเทพ ร่วมทำแบบสอบถามให้ด้วยค่ะ(ครั้งที่2)

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
ครั้งนี้เนื้อหาจะเจาะมีความเฉพาะขึ้นจากการพัฒนาข้อมูลในครั้งที่แล้วค่ะ ท่าที่ทำแล้ว ทำอีกได้ค่ะ^^

เนื่องจากหนู กำลังทำวิทยานิพนธ์เกี่ยวกับชีวิตในวัยเกษียณ สำหรับคนที่อาศัยในกรุงเทพมหานคร  และแบบสำรวจนี้จำเป็นอย่างมาก สำหรับการทำวิทยานิพนธ์ในครั้งนี้ ซึ่งกลุ่มบุคคลที่จะศึกษา จะสนใจกลุ่มที่มีการปรับตัวเข้ากับเทคโนโลยีในปัจจุบันด้วย เลยรบกวนสมาชิกพันทิพย์ช่วยทำให้หน่อยค่ะ ขอบคุณมากๆๆค่ะ  

ปล. <<ไม่ต้องกรอกชื่อ>> ที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์นะค่ะ  <<ไม่ต้องระบุตัวตนใดๆค่ะ>>  ขอบคุณมากๆ อีกครั้งค่ะ

ท่านใดมีไอเดียอยากจะนำเสนอเกี่ยวกับกิจกรรมที่คิดว่าเหมาะสมกับคนวัยเกษียณในกรุงเทพ ชี้แนะได้เลยค่ะ
ถึงโครงการจะยังไม่เกิดขึ้นจริง แต่หนูคิดว่ามันเป็นประโยชน์แก่พวกเราในอนาคตอย่างแน่นอน อยากจะทำให้โครงการมีประโยชน์แก่การพัฒนาคุณภาพชีวิตมากที่สุด รบกวนด้วยค่ะ

ตามลิ้งค์นี้เลยนะค่ะ

https://docs.google.com/forms/d/124XRr-XO__OrsNyoEuoJV3A7lb8eEoC2RmXG425cjAg/viewform?usp=send_form

ไม่รู้ว่าควรจะแท็กห้องไหนดี แต่เห็นมีกองทุนที่ดิโอล์ดสยามที่เป็นที่รวมตัวกันของวัยเกษียณอายุ เลยคิดว่าจะมีกลุ่มหนึ่งที่เล่นหุ้น เล่นกองทุน เลยแทกหุ้นค่ะ
1.
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่