iOS 8.1 ดีไหมครับ ใครอัฟแล้วบ้าง

กระทู้คำถาม
พอดีกำลังจะโหลดมาอัฟ 5555 ดีไหม ลื่นไหมครับ คนที่ลองใช้ ผมใช้ 5s
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 11
อัพไปแล้วครับ สิ่งที่ผมชอบคือ camera roll กับ photo stream กลับไปแยกเบ็ดเสร็จเด็ดขาดจากกัน เหมือน ios 7 แล้วครับ ไม่เอามายำรวมเป็น folder recently added แล้ว

ส่วน cellular data ผมไม่เห็นว่ามี 2g หรือ edge ให้เลือกเลยนะครับ มีแค่ cellular data กับ enable 4g เหมือนเดิม

ในเมนู keyboards มีฟังก์ชั่น enable dictation เพิ่มเข้ามา

เอาเท่าที่เห็นตอนนี้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่